Ifihan si ẹrọ itẹwe UV 6090 XP600
Ìtẹ̀wé UV ti yí ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé padà, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6090 XP600 UV sì jẹ́ ẹ̀rí sí òtítọ́ yìí. Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí jẹ́ ẹ̀rọ alágbára tí ó lè tẹ̀ jáde lórí onírúurú ojú ilẹ̀, láti ìwé sí irin, dígí, àti ike, láìsí àbùkù lórí dídára àti ìpéye. Pẹ̀lú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí, o lè tẹ̀ àwọn àwòrán àti ọ̀rọ̀ tí ó lágbára tí yóò sì wú àwọn oníbàárà àti àwọn oníbàárà rẹ lórí.
Kí ni ẹ̀rọ ìtẹ̀wé UV?
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé UV máa ń lo ìmọ́lẹ̀ UV láti mú kí inki yọ́ bí a ṣe ń tẹ̀ ẹ́ jáde, èyí sì máa ń mú kí ó gbẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Ọ̀nà ìtọ́jú rẹ̀ máa ń rí i dájú pé inki náà máa ń lẹ̀ mọ́ ojú ilẹ̀, ó sì máa ń so mọ́ra dáadáa, èyí sì máa ń mú kí ó má lè bàjẹ́. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé UV máa ń ṣiṣẹ́ lórí onírúurú ojú ilẹ̀, wọ́n sì máa ń ṣe àwọn ìtẹ̀wé tó dáa, tó sì dára.
Awọn ẹya ara ẹrọ ti ẹrọ itẹwe UV 6090 XP600
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6090 XP600 UV jẹ́ ẹ̀rọ tó ní àwọn ànímọ́ tó ń mú kí ó yàtọ̀ sí àwọn tó bá dije. Àwọn kan lára àwọn ẹ̀yà rẹ̀ ni:
Ìtẹ̀wé Onípele Gíga – Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí lè ṣe àwọn ìtẹ̀jáde pẹ̀lú àwọn ìpinnu tó tó 1440 x 1440 dpi, kí ó sì mú àwọn àwòrán tó dára tó sì mọ́ kedere jáde.
Ìṣètò Inki Púpọ̀ – Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6090 XP600 UV ní ìṣètò inki àrà ọ̀tọ̀ kan tí ó fún ọ láyè láti tẹ̀wé pẹ̀lú àwọ̀ mẹ́fà, títí kan funfun, èyí tí ó mú kí ó dára fún títẹ̀wé lórí àwọn ojú dúdú.
Àìnípẹ̀kun tó pọ̀ sí i – Inki tí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí ṣe lágbára gan-an, èyí tó mú kó má lè gé, kí ó máa rọ, kí ó sì máa gé.
Ibusun Titẹwe Nla – Itẹwe naa ni ibusun titẹwe nla ti 60 cm x 90 cm, eyiti o le gba awọn ohun elo to nipọn to 200 mm tabi 7.87 inches.
Awọn lilo ti ẹrọ itẹwe UV 6090 XP600
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6090 XP600 UV dára fún onírúurú ìtẹ̀wé. Àwọn agbára ìtẹ̀wé tó péye àti tó ní ìpele gíga tí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà ní fún ọ láyè láti ṣe àwọn àwòrán tó dára lórí onírúurú àpò ìtẹ̀wé. Díẹ̀ lára àwọn ohun tí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí sábà máa ń lò ni:
Àwọn àmì ọjà àti ìdìpọ̀
Àmì ìsàmì, títí kan àwọn àsíá, àwọn pátákó ìpolówó, àti àwọn pósítà
Àwọn ohun èlò ìpolówó, bí ìwé pẹlẹbẹ àti ìwé ìpolówó
Àṣàyàn ìforúkọsílẹ̀ lórí àwọn ohun ìpolówó bíi àwọn ìkọ̀ǹpútà àti àwọn awakọ̀ USB
Ìparí
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6090 XP600 UV jẹ́ ẹ̀rọ tó wọ́pọ̀ tó ń fúnni ní ìtẹ̀wé tó péye, tó sì ní ìdàgbàsókè lórí onírúurú ojú ilẹ̀. Ó dára fún àwọn oníṣòwò tó fẹ́ ṣe àwòrán tó ga lórí onírúurú ohun èlò ìtẹ̀wé, ó sì jẹ́ ẹ̀rọ tó lè fara da ìnira lílò fún ìgbà pípẹ́. Yálà o jẹ́ olùṣe àmì, oníṣòwò ìtẹ̀wé, tàbí olùṣe ọjà ìpolówó, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé 6090 XP600 UV jẹ́ ohun tó yẹ kí a fi owó pamọ́ sí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-31-2023





