Hangzhou Aily Digital Printing Technology Co., Ltd.
  • àwọn sns (3)
  • àwọn sns (1)
  • youtube(3)
  • Instagram-Logo.wine
ojú ìwé_àmì

Àwọn àǹfààní márùn-ún ti lílo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF fún àwọn àìní ìtẹ̀wé rẹ

Nínú ayé ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ń gbilẹ̀ sí i, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF (taara sí fíìmù) ti di ohun tó ń yí àwọn ilé iṣẹ́ àti àwọn ẹni kọ̀ọ̀kan padà. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wọ̀nyí ní àpapọ̀ àrà ọ̀tọ̀ ti onírúurú iṣẹ́, dídára, àti iṣẹ́ tó lè mú kí agbára ìtẹ̀wé rẹ pọ̀ sí i. Àwọn àǹfààní márùn-ún tí ó wà nínú lílo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF fún àìní ìtẹ̀wé rẹ nìyí.

1. Ìtẹ̀wé tó ga jùlọ

Ọkan ninu awọn anfani ti o ṣe pataki julọ ti awọnẸ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTFni agbára láti tẹ àwọn àwòrán tó ga jùlọ. Ìlànà ìtẹ̀wé DTF ní nínú títẹ̀ àwọn àwòrán náà sí orí fíìmù pàtàkì kan, èyí tí a ó sì gbé lọ sí oríṣiríṣi àwọn ohun èlò ìṣàlẹ̀ nípa lílo ooru àti ìfúnpá. Ọ̀nà yìí ń mú àwọn àwọ̀ tó lágbára jáde, àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó díjú, àti àwọn ojú tí ó mọ́lẹ̀ tí ó ń tako àwọn ọ̀nà ìtẹ̀wé ìbílẹ̀. Yálà o ń tẹ̀wé lórí aṣọ, aṣọ, tàbí àwọn ohun èlò mìíràn, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF ń rí i dájú pé àwọn àwòrán rẹ wá sí ayé pẹ̀lú òye àti ìṣedéédé tó yanilẹ́nu.

2. Ìbáramu ohun èlò ló wà láàárín onírúurú ènìyàn

Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF rọrùn gan-an nígbà tí ó bá kan irú àwọn ohun èlò tí wọ́n lè tẹ̀ jáde. Láìdàbí àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ìbílẹ̀, èyí tí ó lè jẹ́ pé a fi àwọn aṣọ tàbí ojú ilẹ̀ pàtó kan ṣe, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF lè lo onírúurú ohun èlò, títí bí owú, polyester, awọ, àti àwọn ojú ilẹ̀ líle bíi igi àti irin. Ìlò tí ó yàtọ̀ síra yìí mú kí àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n nílò agbára ìtẹ̀wé púpọ̀, èyí tí ó fún wọn láyè láti fẹ̀ síi ọjà wọn láìsí pé wọ́n ń náwó sí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ètò ìtẹ̀wé.

3. Iṣelọpọ ti o munadoko ati ti ọrọ-aje

Fún àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n fẹ́ ṣe àtúnṣe sí iṣẹ́ ìtẹ̀wé wọn, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF ní ojútùú tó wúlò. Ìlànà ìtẹ̀wé DTF kò nílò àwọn ohun èlò tó pọ̀ ju àwọn ọ̀nà míì lọ, bíi ìtẹ̀wé ibojú tàbí ìtẹ̀wé tààrà sí aṣọ (DTG). Ní ​​àfikún, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF gba ààyè fún ìtẹ̀wé ní ​​àwọn ìpele kéékèèké, èyí tí ó dín ìfọ́ kù àti dín iye owó tí ó ní í ṣe pẹ̀lú iṣẹ́ àṣejù kù. Ìṣiṣẹ́ yìí kì í ṣe pé ó ń fi owó pamọ́ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń jẹ́ kí àwọn ilé iṣẹ́ lè dáhùn padà kíákíá sí àwọn ìbéèrè ọjà àti àwọn ohun tí àwọn oníbàárà fẹ́ràn.

4. Rọrùn láti lò àti láti tọ́jú

A ṣe àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF pẹ̀lú ìbáramu tó rọrùn láti lò. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ló wà pẹ̀lú sọ́fítíwọ́ọ̀kì tó rọrùn tó ń mú kí ìtẹ̀wé rọrùn, tó sì ń mú kí ó rọrùn fún àwọn tó ní ìmọ̀ ẹ̀rọ tó kéré. Ní àfikún, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF rọrùn láti tọ́jú, pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà ara tí ń gbé kiri díẹ̀ àti ìṣòro tó pọ̀ ju àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ìbílẹ̀ lọ. Ìrọ̀rùn lílò àti ìtọ́jú yìí ń jẹ́ kí àwọn ilé iṣẹ́ lè pọkàn pọ̀ sórí ìṣẹ̀dá àti ìṣelọ́pọ́, dípò ṣíṣe àtúnṣe àti ṣíṣe àtúnṣe.

5. Awọn aṣayan titẹ sita ti o ni ore-ayika

Bí ìdúróṣinṣin ṣe ń di pàtàkì ní ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF yàtọ̀ sí àwọn tó bá àyíká mu. Ìlànà ìtẹ̀wé DTF ń lo àwọn inki tó dá lórí omi tí kò léwu sí àyíká ju àwọn inki tó dá lórí omi tí wọ́n ń lò nínú àwọn ọ̀nà ìtẹ̀wé mìíràn lọ. Ní àfikún, agbára ìtẹ̀wé lórí ìbéèrè dín ìdọ̀tí kù nítorí pé àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣe ohun tó yẹ nìkan. Nípa yíyan ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF, àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣe àtúnṣe àwọn ìlànà ìtẹ̀wé wọn pẹ̀lú àwọn ìlànà àyíká kí wọ́n sì fa àwọn oníbàárà tó mọ àyíká mọ́ra.

ni paripari

Ni soki,Awọn ẹrọ atẹwe A3 DTFWọ́n ń fúnni ní onírúurú àǹfààní tó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára fún onírúurú ìtẹ̀wé. Láti ìtẹ̀wé tó ga jùlọ àti onírúurú ohun èlò sí ìṣelọ́pọ́ tó rọrùn àti ìrọ̀rùn lílò, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wọ̀nyí ń yí ọ̀nà tí àwọn ilé iṣẹ́ ń gbà tẹ̀wé padà. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, àwọn ànímọ́ wọn tó dára fún àyíká bá ìbéèrè ilé iṣẹ́ náà mu fún àwọn ìṣe tó lè pẹ́ títí. Yálà o jẹ́ oníṣòwò kékeré tàbí ògbóǹkangí oníṣẹ̀dá, ìdókòwò nínú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé A3 DTF lè mú kí agbára ìtẹ̀wé rẹ pọ̀ sí i, kí ó sì ràn ọ́ lọ́wọ́ láti wà ní ipò iwájú nínú ọjà ìdíje.

 


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-26-2024