-
EWO NI IYE TI A Ń ...
ELO NI OWÓ TÍ Ẹ̀RỌ ÌTẸ̀WÒ Ń Ń JE? Gẹ́gẹ́ bí a ti mọ̀, ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ló wà ní ọjà tí ó ní owó ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, BÁWO ni a ṣe lè yan èyí tí ó tọ́? Àwọn kókó wọ̀nyí jẹ́ ohun tí ó ń ṣe àníyàn fún ọ̀pọ̀ àwọn oníbàárà: àmì ìdámọ̀, irú, dídára, ìṣètò orí, àwọn ohun èlò tí a lè tẹ̀ jáde, àtìlẹ́yìn àti ìdánilójú ìdánilójú. ...Ka siwaju -
Kí ni DTF, taara si titẹ sita fiimu?
Whatat ni ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF DTF jẹ́ ọ̀nà ìtẹ̀wé mìíràn ju DTG lọ. Nípa lílo irú inki tí a fi omi ṣe láti tẹ̀ fíìmù tí a gbẹ lẹ́yìn náà, a ó fi lẹ pọ́ọ́lù sí ẹ̀yìn, lẹ́yìn náà a ó fi ooru mú un, a ó sì ti tọ́jú rẹ̀ dáadáa fún ìtọ́jú tàbí lílò lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Ọ̀kan lára àwọn àǹfààní DTF Ṣé kò sí ìdí láti ...Ka siwaju -
Aily Digital Printing nínú ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé dft fún Àwọn Àǹfààní
Iṣẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF tó ní owó púpọ̀ lè rọrùn àti ààbò. Láìka irú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF tí o fẹ́ sí, ní ìbámu pẹ̀lú ìrírí wa tó gbòòrò, a lè ṣe é. Ní pàtàkì, àwọn ẹ̀rọ wa ń ṣe àtúnṣe àmì ìdámọ̀ rẹ fún ọ nìkan, èyí tó mú kí ọjà ìkẹyìn lè jẹ́...Ka siwaju -
Ojutu DTF fun titẹ T-shirt
Kí ni DTF? Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF (Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tààrà sí fíìmù) lè tẹ̀wé sí owú, sílíkì, pósítàlì, díínmù àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Pẹ̀lú ìlọsíwájú nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ DTF, kò sí àìgbàgbọ́ pé DTF ń gba ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé. Ó ń di ọ̀kan lára àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ tó gbajúmọ̀ jùlọ fún...Ka siwaju -
Ìtẹ̀wé UV jẹ́ ọ̀nà àrà ọ̀tọ̀ fún ìtẹ̀wé oní-nọ́ńbà nípa lílo ìmọ́lẹ̀ ultraviolet (UV)
Ìtẹ̀wé UV jẹ́ ọ̀nà àrà ọ̀tọ̀ fún ìtẹ̀wé oní-nọ́ńbà nípa lílo ìmọ́lẹ̀ ultraviolet (UV) láti gbẹ tàbí láti mú kí inki, àwọn ohun ọ̀ṣọ́ tàbí àwọn ìbòrí gbẹ ní gbàrà tí ó bá ti kan ìwé náà, tàbí aluminiomu, fọ́ọ̀mù páálí tàbí acrylic – ní tòótọ́, níwọ̀n ìgbà tí ó bá wọ inú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà, a lè lo ọ̀nà náà láti tẹ̀wé lórí àwọn almos...Ka siwaju -
Itọju Itẹwe Ifilelẹ Deede ti o wọpọ
Gẹ́gẹ́ bí ìtọ́jú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tó péye ṣe lè fi kún iṣẹ́ rẹ̀ fún ọ̀pọ̀ ọdún àti láti mú kí iye títà rẹ̀ pọ̀ sí i, títọ́jú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé inkjet rẹ dáadáa lè mú kí iṣẹ́ rẹ̀ pẹ́ sí i, kí ó sì tún fi kún iye títà rẹ̀ nígbẹ̀yìn gbẹ́yín. Àwọn tàkì tí a lò nínú àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wọ̀nyí ń mú kí ó jẹ́ oníjàgídíjàgan...Ka siwaju -
Bii o ṣe le ṣe Itọju ati Tiipa Titẹ nipa Ẹrọ itẹwe UV
Gẹ́gẹ́ bí gbogbo wa ṣe mọ̀, ìdàgbàsókè àti lílo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé UV níbi gbogbo mú kí ìrọ̀rùn àti àwọ̀ pọ̀ sí i sí ìgbésí ayé wa ojoojúmọ́. Síbẹ̀síbẹ̀, gbogbo ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ní ìgbésí ayé iṣẹ́ tirẹ̀. Nítorí náà, ìtọ́jú ẹ̀rọ ojoojúmọ́ ṣe pàtàkì púpọ̀ ó sì ṣe pàtàkì. Èyí tí ó tẹ̀lé yìí ni ìṣáájú sí ìtọ́jú ojoojúmọ́ ti ...Ka siwaju -
Kí ni ìtẹ̀wé UV àti báwo lo ṣe lè jàǹfààní rẹ̀?
Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ìtẹ̀wé ìbílẹ̀ ń jẹ́ kí inki gbẹ nípa ti ara rẹ̀ lórí ìwé, ìtẹ̀wé UV ní ìlànà tirẹ̀. Lákọ̀ọ́kọ́, a ń lo inki UV dípò inki tí a fi omi ṣe. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ìtẹ̀wé ìbílẹ̀ ń jẹ́ kí inki gbẹ nípa ti ara rẹ̀ lórí ìwé, ìtẹ̀wé UV - tàbí ìtẹ̀wé ultraviolet - ní...Ka siwaju -
Awọn ojutu fun awọn iṣoro iṣẹ ẹrọ itẹwe
Nígbà tí ẹ̀rọ ìtẹ̀wé bá ń ṣiṣẹ́, onírúurú ìṣòro ló máa ń yọjú, bíi ìdínà orí ìtẹ̀wé, àbùkù ìfọ́ inki 1. Fi inki kún dáadáa Inki ni ohun èlò ìtẹ̀wé pàtàkì, dídán tí inki àtilẹ̀wá ní lè tẹ àwòrán pípé jáde. Nítorí náà, fún àwọn katiriji inki àti àtúnṣe inki, ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ aláàyè tún wà...Ka siwaju -
Ṣe o ti ṣetan lati bẹrẹ iṣowo idoko-owo kekere?
Ṣé o ń wá àwọn àǹfààní ìṣòwò tuntun? A mọ̀ pé ó lè ṣòro láti rí àkókò láti tẹ̀lé àwọn àṣà àti láti ṣe àwọn ìpinnu ìdókòwò tí yóò mú kí ìṣòwò rẹ dàgbàsókè. AILYGROUP wà níbí láti ran ọ́ lọ́wọ́. Àkókò yìí ni àkókò tó dára láti ronú nípa ọ̀kan lára àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé UV LED kékeré wa. Pẹ̀lú ìdàgbàsókè nínú iye...Ka siwaju -
Awọn Iṣoro ati Awọn Ojutu ti o wọpọ ti Awọn Katiriji Inki itẹwe UV Flat Printer
A mọ̀ pé inki ṣe pàtàkì gan-an fún àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláfẹ́fẹ́ UV. Ní pàtàkì, gbogbo wa gbára lé e láti tẹ̀wé, nítorí náà a gbọ́dọ̀ kíyèsí ìṣàkóso àti ìtọ́jú rẹ̀ àti àwọn katiriji inki nígbà tí a bá ń lò ó lójoojúmọ́, kò sì gbọdọ̀ sí àṣìṣe tàbí ìjàmbá. Bí bẹ́ẹ̀ kọ́, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wa kò ní lè lò ó...Ka siwaju -
Ìtẹ̀síwájú Ọjà Tó Ń Bọ̀, Ìgbéga Ńlá Ti DX5—- I3200 Head
Àwọn orí ìtẹ̀wé I3200, àwọn orí ìtẹ̀wé I3200 jẹ́ àwọn orí ìtẹ̀wé onípele-iṣẹ́ tí a ṣe ní pàtó fún àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ńlá tí a lè lò nínú omi, sublimation àwọ̀, gbigbe ooru, eco-solvent, àti àwọn ohun èlò inki UV, tí a tún mọ̀ sí àwọn orí ìtẹ̀wé 4720, àwọn orí ìtẹ̀wé EP3200, EPS3...Ka siwaju




