-
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Fínílì Sublimation
ER-SUB 1808PRO pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ 8 I3200-A1(3.5pl): ẹ̀rọ ìtẹ̀wé sublimation àwọ̀ onígun mẹ́rẹ̀ẹ̀rin
Nínú ayé ìtẹ̀wé oní-nọ́ńbà tí ń yípadà síi, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀-dúdú gba ipò pàtàkì kan nítorí agbára wọn láti ṣẹ̀dá àwọn ìtẹ̀wé aláwọ̀-dúdú tí ó lágbára àti tí ó pẹ́ lórí onírúurú ojú ilẹ̀. Láàrín onírúurú ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀-dúdú tí ó wà ní ọjà, ER-SUB 1808PRO pẹ̀lú 8pcs I3200-A1(3.5pl) dúró gẹ́gẹ́ bí ohun tí ó ń yí eré padà.
ER-SUB 1808PRO jẹ́ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀ tó gbajúmọ̀ tó sì so ìmọ̀ tuntun àti ìṣiṣẹ́ pọ̀ láti mú kí ìtẹ̀wé náà yọrí sí rere. Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé náà ní orí ìtẹ̀wé I3200-A1 mẹ́jọ, ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní ìwọ̀n ìtẹ̀wé tó tó 3.5 picoliter, láti rí i dájú pé ìtẹ̀wé náà péye, ó sì kún fún àlàyé. Ní ṣíṣe ìtẹ̀wé ní ìbámu, àwọn orí ìtẹ̀wé wọ̀nyí ń ṣe àwòrán tó ga, àwọn àwọ̀ tó lágbára àti àwọn ìyípadà tó rọrùn, èyí tó mú kí wọ́n dára fún àwọn ilé iṣẹ́ aṣọ, ìpolówó àti àwọn ilé iṣẹ́ apẹ̀rẹ̀ inú ilé.
-
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Tshirt Sublimation
Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé aláwọ̀-dúdú ti yí iṣẹ́ ìtẹ̀wé padà, wọ́n sì ń ṣe àwọn ìtẹ̀wé tó dára pẹ̀lú àwọn àwọ̀ tó lágbára àti àwọn àwòrán tó fani mọ́ra. Ọ̀kan lára àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó dára wọ̀nyẹn ni ER-SUB 1804PRO, tó ní ẹ̀rọ Epson I3200 A1 mẹ́rin, ẹ̀rọ alágbára tó ṣe láti bá àìní àwọn ògbóǹtarìgì àti àwọn òṣèré mu. Ẹ jẹ́ ká wo àwọn ànímọ́ àti agbára ẹ̀rọ tó yanilẹ́nu yìí dáadáa.
ER-SUB 1804PRO ní orí ìtẹ̀wé Epson I3200, èyí tí ó lè fúnni ní ìtẹ̀wé tó dára pẹ̀lú ìpinnu tó tó 1440dpi. Èyí mú kí gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ ìtẹ̀wé náà jẹ́ èyí tí a yà ní ọ̀nà tó tọ́, èyí tí yóò sì mú kí àwọn àwòrán tó dára wá. Yálà o ń tẹ̀ fọ́tò, àwòrán tàbí aṣọ, ẹ̀rọ ìtẹ̀wé yìí lè mú àwọn àbájáde tó dára jáde ní pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́.
A ṣe àtúnṣe ER-SUB 1804PRO pẹ̀lú 4 Epson I3200 A1s láti tẹ ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwòrán jáde ní àkókò kan náà, èyí tí ó mú kí iṣẹ́ náà pọ̀ sí i àti dín àkókò ìtẹ̀wé kù. Ẹ̀yà ara yìí rọrùn fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n nílò iṣẹ́ púpọ̀ tàbí àwọn ènìyàn tí wọ́n nílò iṣẹ́ ìtẹ̀wé gíga.




