Ní àkókò oní-nọ́ńbà yìí, ìtẹ̀wé ti ní ìdàgbàsókè tó ga, ó sì ń fún àwọn oníṣòwò àti àwọn ènìyàn ní àwọn ọ̀nà tó dára jù àti tó gbéṣẹ́. Ọ̀kan lára irú àwọn ìṣẹ̀dá tuntun bẹ́ẹ̀ ni ìtẹ̀wé DTF, tó gbajúmọ̀ fún dídára rẹ̀ àti onírúurú iṣẹ́ rẹ̀. Lónìí, a ó jíròrò àwọn ànímọ́ àti àǹfààní tó dára jùlọ ti ER-DTF 420/600/1200PLUS pẹ̀lú Epson Genuine I1600-A1/I3200-A1 ìtẹ̀wé.
Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF, tí a túmọ̀ sí Direct to Film, ti yí iṣẹ́ ìtẹ̀wé padà nípa títẹ̀ tààrà sí oríṣiríṣi ojú ilẹ̀ títí bí aṣọ, awọ àti àwọn ohun èlò míràn. Ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun yìí mú kí àìní fún ìwé ìyípadà kúrò, ó ń mú kí ìlànà ìtẹ̀wé rọrùn àti dín owó ìṣelọ́pọ́ kù. Ní àfikún, àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé DTF ń ṣe àwọn ìtẹ̀wé alárinrin àti pípẹ́, èyí tí ó mú kí wọ́n dára fún àwọn ohun èlò ti ara ẹni àti ti ìṣòwò.
Pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Epson àtilẹ̀wá I1600-A1/I3200-A1, ER-DTF 420/600/1200PLUS jẹ́ ohun tó ń yí eré padà ní ẹ̀ka ìtẹ̀wé DTF. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé wọ̀nyí so ìmọ̀ ẹ̀rọ ìtẹ̀wé tó ga jùlọ ti Epson pọ̀ mọ́ àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ ìtẹ̀wé ER-DTF fún dídára ìtẹ̀wé àti ìjáde tó ga jùlọ.